News
Loading...
Mwanzo
Habari
Burudani
Michezo
Mwaka Shop
Mwaka TV
Kuhusu Mwaka
Popular Posts
BMK Production Yamtambulisha Rasmi Msanii Katika lebel hiyo Ozil Ambaye Anatarajia Kuachia Dude.Awachana ally kiba na Diamond
Msanii wa kizazi kipya Oze Vicent maarufu kama Ozil Ameaamua kuvunja ukimya kwa kuanza na maandalizi ya Video yake ya Wimbo wake mpya una...
Wema Sepetu Na Aunti Ezekiel Mambo Ni Shwari Si kama Mwanzo.
Hakuna Utata Tena Kati ya Madam Aunti Ezekil Na Wema Sepetu Hii imekuja Baada Baada Ya Wema Kupost Na Kuandika Maneno ya Heri, Alichokia...
''No 1 Champion'' Yamtambulisha Rasmi Bojan Click Katika Game La HipHop Hafananishwi na Mtu
Msanii wa Mziki wa Hiphop kutoka Tanzania Bojan Click amejitokeza Rasmi na kuachia Wimbo wake mpya ambao ameupa jina la No 1 Champion ni wim...
Eeeeh Makubwa Kumbe Meek Mill Beef Kwake Ni Faida Baby Ake Kaongea
Wakati akifanyiwa interview huko Nchini Marekani Ameweka wazi kuhusu Beef zinazojitokeza kwa mpenzi wake Meek Mill kati yake na The game pam...
Ba Johnson Atua Kwa MrT Touch Jikoni na Kupika vinavyopikika,Collable na Mr Blue Yanukia.
Msanii wa Mziki wa Bongo flava kutoka Tanzania Verimund Kapinga maarufu kama Ba Johnson hivi sasa makazi yake Yakiwa Jijini Mbeya Msanii ...
Hitmaker wa Sugua Benchi Matonya Kumbe Jina la Matonya Alilipata kutokana na Tabia ya Kuomba Omba Looh,Lakini sasa Ni kioo cha Jamii
Msanii wa Bongo flava ambaye ameweza kuishi kwa muda mrefu katika Game Bila ya kupotea kama wasanii wengine,Na hapa namzungumzia Matonya Amb...
Home
/
WASILIANA NASI;
WASILIANA NASI;
MWAKA TV
Simu Namba;
+ 255 (0) 718 800 744
AU
Barua Pepe;
Mwakazeboy@gmail.com
Blogger Comment
Facebook Comment
Home
Subscribe to:
Posts ( Atom )
Find Us On Facebook
Blogger Comment
Facebook Comment